Monday, July 22, 2024
HomeGujaratમોરબીના વાંકાનેર તાલુકામાં લુંટના ગુન્હામાં નાસ્તો ફરતો આરોપી જામનગરથી પકડાયો

મોરબીના વાંકાનેર તાલુકામાં લુંટના ગુન્હામાં નાસ્તો ફરતો આરોપી જામનગરથી પકડાયો

મોરબી જિલ્લાના વાંકાનેર તાલુકામાં લુંટના ગુન્હામાં અને દેવભૂમિ દ્વારકાના ભાણવડ માં પણ લૂટના ગુનામાં 26 વર્ષથી નાસ્તો ફરતો કલસીંગ ઉર્ફે કાળુ ઉર્ફે કાળીયા ફકરૂભાઈ વાખલા નામના આરોપી પર પોલીસ દ્વારા 10 હજારનું ઇનામ જાહેર કરાયું હતું. તે આરોપીને જામનગર જિલ્લાના કનસુમરા ગામની સીમ રેલ્વે ફાટક પાસે આવેલ ગોકુલધામ સોસાયટી સામે ઝુપડામાં રહેતો હોવાની બાતમી મળતા તે કાળુ ઉર્ફે કાળીયા ફકરૂભાઈ વાખલા ને મોરબી પેરોલ ફર્લો સ્કવોડે પકડી પાડી,તે આરોપી વિરુદ્ધ વાંકાનેર પોલીસે કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી  

Advertisement
Advertisement
Advertisement
RELATED ARTICLES

Connected us

21,450FansLike
46,228FollowersFollow
2,110SubscribersSubscribe

TRENDING NOW