Thursday, April 18, 2024
HomeGujaratમહાત્મા ગાંધી જૂના, ભારતના નવા રાષ્ટ્રપિતા PM મોદી, દેવેન્દ્ર ફડનવીશની પત્નીએ આપ્યુ...

મહાત્મા ગાંધી જૂના, ભારતના નવા રાષ્ટ્રપિતા PM મોદી, દેવેન્દ્ર ફડનવીશની પત્નીએ આપ્યુ નિવેદન

મહારાષ્ટ્રના ડેપ્યુટી સીએમ દેવેન્દ્ર ફડણવીસની પત્ની અમૃતા ફડણવીસના નિવેદનથી હંગામો મચી જવાની ધારણા છે. અમૃતા ફડણવીસે કહ્યું છે કે નરેન્દ્ર મોદી આધુનિક ભારતના રાષ્ટ્રપિતા છે. તેમણે મંગળવારે નાગપુરમાં એક કાર્યક્રમમાં આ વાત કહી. ‘અભિરુપ કોર્ટ’ નામનો કાર્યક્રમ ‘અભિવ્યત વૈદર્ભિયા લેખક સંઘ’ દ્વારા આયોજિત કરવામાં આવ્યો હતો, અમૃતા પણ ત્યાં આવી હતી.

જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું કે મહાત્મા ગાંધી કોણ છે તો મહારાષ્ટ્રના નાયબ મુખ્ય પ્રધાન દેવેન્દ્ર ફડણવીસની પત્ની અમૃતા ફડણવીસે કહ્યું કે આપણા દેશમાં બે રાષ્ટ્રપિતા છે. જ્યારે મહાત્મા ગાંધી જૂના સમયથી છે, તો પીએમ નરેન્દ્ર મોદી નવા ભારતના રાષ્ટ્રપિતા છે.

જણાવી દઈએ કે 3 વર્ષ પહેલા પણ અમૃતા ફડણવીસે નરેન્દ્ર મોદીનો ઉલ્લેખ રાષ્ટ્રપિતા તરીકે કર્યો હતો. ત્યારે પણ તેના પર ટિપ્પણીઓ કરવામાં આવી હતી, પરંતુ તે પોતાના નિવેદન પર અડગ રહી હતી. જો કે ભાજપના વિપક્ષી દળોને તેમના નિવેદન સામે ઘણો વાંધો હશે. ‘અભિરૂપ કોર્ટ’ની અંદર બેસીને તે મરાઠી ભાષામાં વાત કરી રહી હતી.

અમૃતા ફડણવીસે ‘અભિરૂપ કોર્ટ’માં જ કહ્યું કે, ‘હું પોતે ક્યારેય રાજકીય નિવેદનો કરતી નથી, મને તેમાં રસ નથી. સામાન્ય લોકો મારા નિવેદનોને ટ્રોલ કરતા નથી. આ કામ એનસીપી કે શિવસેનાના ઈર્ષાળુ લોકો કરે છે. હું તેમને બહુ મહત્વ નથી આપતી. તેણે વધુમાં કહ્યું, ‘મને માત્ર મારી માતા કે સાસુથી જ ડર લાગે છે. મને બાકીના લોકોની પરવાહ નથી.

રાજનીતિમાં એન્ટ્રી લેવાના સવાલ પર અમૃતાએ કહ્યું, ‘મને રાજકારણમાં જોડાવાનો કોઈ રસ નથી. હું મારા 24 કલાક રાજકીય કામ માટે આપી શકતી નથી. મારા પતિ સમાજના કામ માટે 24 કલાક આપે છે. એટલા માટે જેઓ રાજકારણ અને સમાજ માટે 24 કલાક આપી શકે છે, તેઓ જ રાજનીતિ કરવાને પાત્ર છે. દેવેન્દ્ર જીને મુખ્યમંત્રી બનવું જોઈએ.

Advertisement
Advertisement
RELATED ARTICLES

Connected us

21,450FansLike
40,133FollowersFollow
1,200SubscribersSubscribe

TRENDING NOW